Âu Cơ school
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

welcome to my forum :X

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức )

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
pevjt94
Con nít
Con nít
pevjt94

Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức ) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức )   Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức ) - Page 2 EmptyFri Sep 11, 2009 5:27 am

way lại lâu goài mà 1 nửa tuj hối hận khi way lại nửa kia thì ngược lại tuj hok bjk tuj bj seo nữa nản we' Sad
http://vn.myblog.yahoo.com/pevjt-94
hoi_cuTE

Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức ) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: assssssssssssssssssss   Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức ) - Page 2 EmptyFri Sep 11, 2009 5:41 am

cu tu tu thay Tien voi Lam ko cu tu tu roi` moi chien se~ tot thoi
sao thang nhat la` trung thu 6gio`nha
pevjt94
Con nít
Con nít
pevjt94

Bài gửiTiêu đề: Re: Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức )   Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức ) - Page 2 EmptyFri Sep 11, 2009 10:00 pm

6h som' we' 7h yh
xiao.apple
SuperModerator
SuperModerator
xiao.apple

Bài gửiTiêu đề: Re: Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức )   Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức ) - Page 2 EmptyFri Sep 11, 2009 10:05 pm

pevjt94 đã viết:
6h som' we' 7h yh
ờ cho mài 7h
7h mà k tới
thỳ ở nhà luôn nhá !!!!!!!!!!!
pevjt94
Con nít
Con nít
pevjt94

Bài gửiTiêu đề: Re: Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức )   Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức ) - Page 2 EmptyFri Sep 11, 2009 10:23 pm

Làm sao bây zờ , mình ko nghĩ là khi vào trường mới lại có 1 ng` đòi wen mình T^T dù bjk minh đã có bồ ( mình đã wa' xem thường lời C` nói rồi T^T) đứng giữa 1 ng` con trai cũng dễ thương học cũng đc lại rất ga lăng , với 1 ng`con trai mà mình rung động đầu tiên mà cũng mang cho mình bao thương tjck, mình ko bjk làm zj` hơn nhưng mình ko mún là ng` bắt cá 2 tay cũng ko mún là ng` phụ tinh , nhưng sao những zj`C` làm lại ko bèng thèng con trai đó , đến sinh nhựt Z ko cần ai tặng wa` chỉ mún C` tẹng thuj zj mà cũng ko koa' ................ Chaj` ơi đjn chjk yh đc
pevjt94
Con nít
Con nít
pevjt94

Bài gửiTiêu đề: Re: Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức )   Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức ) - Page 2 EmptyFri Sep 11, 2009 10:38 pm

kekeke đến ngày đy nhớ té le phôn cho tuj nha Laughing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức )   Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức ) - Page 2 Empty

Nguyễn Thị Thanh Trúc ( cấm send wa cho thèng Huy koi dưới mọi hình thức )
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Hình lớp 9/2 khoá 08-09 tại sông lô